Lịch thi đấu Bóng đá

Thứ Hai, 10 Tháng Tám 2020 03:20

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh Soikeotructiep.com nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, soikeotructiep.com luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

lich thi dau bong da hom nay tren trang xemkeobongcom 1640316207 1

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang soikeotructiep.com

Hôm nay
Ngày mai
15/08
16/08
17/08
18/08
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
18:30
Aston Villa
?-?
Everton
21:00
Brighton Hove Albion
?-?
Newcastle United
21:00
Southampton
?-?
Leeds United
21:00
Manchester City
?-?
Bournemouth AFC
21:00
Arsenal
?-?
Leicester City
21:00
Wolves
?-?
Fulham
23:30
Brentford
?-?
Manchester United
Lịch bóng đá Ligue 1
02:00
Nantes
?-?
Lille
22:00
Monaco
?-?
Rennes
02:00
PSG
?-?
Montpellier
Lịch bóng đá La Liga
02:00
Osasuna
?-?
Sevilla
22:00
Celta Vigo
?-?
RCD Espanyol
00:00
Valladolid
?-?
Villarreal
02:00
Barcelona
?-?
Rayo Vallecano
Lịch bóng đá Serie A
23:30
Sampdoria
?-?
Atalanta
23:30
AC Milan
?-?
Udinese
01:45
Monza
?-?
Torino
01:45
Lecce
?-?
Inter Milan
Lịch bóng đá Bundesliga
01:30
SC Freiburg
?-?
Borussia Dortmund
20:30
RB Leipzig
?-?
FC Koln
20:30
Hertha Berlin
?-?
Eintracht Frankfurt
20:30
Werder Bremen
?-?
VfB Stuttgart
20:30
Bayer Leverkusen
?-?
Augsburg
20:30
TSG Hoffenheim
?-?
VfL Bochum
23:30
Schalke 04
?-?
Monchengladbach
Lịch bóng đá V-League
17:00
Becamex Bình Dương
?-?
Sài Gòn FC
18:00
Nam Định FC
?-?
Sông Lam Nghệ An
Lịch bóng đá J-League 1
12:00
Consadole Sapporo
?-?
Vissel Kobe
16:30
Jubilo Iwata
?-?
Urawa Red Diamonds
17:00
FC Tokyo
?-?
Cerezo Osaka
17:00
Kawasaki Frontale
?-?
Kyoto Sanga
17:00
Yokohama Marinos
?-?
Shonan Bellmare
Lịch bóng đá Hàn Quốc
16:00
Ulsan Hyundai FC
?-?
Daegu FC
17:30
Incheon United
?-?
Jeonbuk Hyundai Motors
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
05:00
New York Red Bulls
?-?
Orlando City
06:30
New England Revolution
?-?
DC United
06:30
Philadelphia Union
?-?
Chicago Fire
06:30
Toronto FC
?-?
Portland Timbers
06:30
FC Cincinnati
?-?
Atlanta United
07:00
Inter Miami
?-?
New York City FC
08:00
Austin FC
?-?
FC Kansas City
08:00
Houston Dynamo
?-?
Montreal Impact
08:00
FC Dallas
?-?
San Jose Earthquakes
08:00
Colorado Rapids
?-?
Columbus Crew
09:00
LA Galaxy
?-?
Vancouver Whitecaps
09:30
Los Angeles FC
?-?
Charlotte FC
Lịch bóng đá Thái Lan
18:00
Ratchaburi FC
?-?
Muang Thong United
18:30
Lampang FC
?-?
Nong Bua Lamphu
19:00
Nakhon Ratchasima
?-?
Buriram United
Lịch bóng đá Trung Quốc
18:00
Henan Songshan Longmen
?-?
Meizhou Hakka
18:30
Guangzhou City
?-?
Wuhan FC
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
23:50
Villarreal (w)
?-?
Colegio Aleman Valencia (w)
23:50
Tarxien Rainbows F.C
?-?
Marsaxlokk FC
00:00
CF Illueca
?-?
Teruel
00:00
Guingamp (w)
?-?
Fleury 91 (w)
00:03
Uniao Leiria
?-?
Sporting Braga II
00:30
Burgos Promesas
?-?
Calahorra
01:00
Pas Giannina
?-?
Karmiotissa Polemidion
01:00
Valencia CF Mestalla
?-?
Castellon
01:00
Lorca Deportiva FC
?-?
FC Cartagena B
01:00
Pena Sport
?-?
CA Cirbonero
01:00
CD Alcoyano
?-?
Hercules
01:30
Puente Genil
?-?
Coria CF
14:30
Cadiz B
?-?
Atletico Sanluqueno
15:00
Mar Menor
?-?
La Union CF
15:30
Utebo FC
?-?
CD Ebro
16:00
Real Valladol B
?-?
CF Rayo Majadahonda
16:00
Sparta Praha (w)
?-?
Real Madrid (w)
16:30
Barakaldo CF
?-?
Arenas Club de Getxo
16:30
Numancia
?-?
UD San Sebastian Reyes
19:00
Sturm Graz/Stattegg (w)
?-?
Slavia Praha (w)
21:00
Leatherhead
?-?
Westfields
22:00
Vicenza
?-?
Mantova
22:00
PSV Eindhoven (w)
?-?
SG Essen-Schonebeck (w)
22:30
Akritas Chloraka
?-?
Aris Limassol
22:59
PAOK Saloniki
?-?
Volos NFC
22:59
Reims (w)
?-?
FC Metz (w)
22:59
AEP Paphos
?-?
Doxa Katokopias
22:59
Lamia
?-?
Ionikos
22:59
AEK Athens
?-?
Proodeftiki FC
22:59
OFI Crete
?-?
AO Episkopis Rethymno
00:00
CF Peralada
?-?
CF Badalona
00:00
UE Olot
?-?
CE Europa
00:00
Nea Salamis
?-?
Anorthosis Famagusta FC
00:00
UE Vilassar de Mar
?-?
Fundacio Esportiva Grama
00:30
UD Levante B
?-?
Yeclano Deportivo
00:30
UD Alzira
?-?
CF La Nucia
00:30
Eldense
?-?
UCAM Murcia
00:30
SD Gernika
?-?
Sestao
00:30
Gimnastica Torrelavega
?-?
Racing B
00:30
CA Bembibre
?-?
Sporting de Gijon B
01:00
G. Segoviana
?-?
CD Tudelano
01:00
CF Talavera de la Reina
?-?
AD Alcorcon
01:00
Badajoz
?-?
CD Montijo
01:30
Birkirkara FC
?-?
Sliema Wanderers FC
02:00
Xerez Deportivo FC
?-?
Cordoba
02:00
CD San Roque de Lepe
?-?
Real Betis B
02:00
Orihuela CF
?-?
CD Alcoyano
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
02:00
Watford
?-?
Burnley
18:30
Cardiff City
?-?
Birmingham City
21:00
Sunderland A.F.C
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Huddersfield Town
?-?
Stoke City
21:00
Rotherham United
?-?
Reading
21:00
Millwall
?-?
Coventry City
21:00
Wigan Athletic
?-?
Bristol City
21:00
Luton Town
?-?
Preston North End
21:00
Blackpool
?-?
Swansea City
21:00
Hull City
?-?
Norwich City
Lịch bóng đá Bồ Đào Nha
02:15
FC Famalicao
?-?
Sporting Braga
00:00
Casa Pia AC
?-?
Benfica
02:30
Sporting CP
?-?
Rio Ave
Lịch bóng đá Hà Lan
01:00
Excelsior SBV
?-?
Vitesse Arnhem
23:45
Go Ahead Eagles
?-?
PSV Eindhoven
01:00
Emmen
?-?
RKC Waalwijk
01:00
FC Utrecht
?-?
SC Cambuur
02:00
Feyenoord
?-?
SC Heerenveen
Lịch bóng đá Hạng nhất Việt Nam
16:00
Huế FC
?-?
Phù Đổng
16:30
Công An Nhân Dân
?-?
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Bình Phước
?-?
Phú Thọ
Lịch bóng đá Mexico
09:00
Necaxa
?-?
Monterrey
09:05
Club Tijuana
?-?
Puebla
05:00
Club Leon
?-?
Mazatlan FC
07:05
Pumas U.N.A.M.
?-?
Club America
09:05
Chivas Guadalajara
?-?
Atlas
09:05
FC Juarez
?-?
Pachuca
Lịch bóng đá Colombia
02:00
Real Cartagena
?-?
Real Santander
02:00
Barranquilla FC
?-?
Orsomarso
02:00
Real Cartagena
?-?
Leones
02:00
Fortaleza F.C
?-?
Llaneros FC
02:00
Atletico Huila
?-?
Bogota FC
02:00
Atletico Huila
?-?
Boyaca Chico
02:00
Real Santander
?-?
Atletico FC
02:00
Tigres Zipaquira
?-?
Deportes Quindio
02:00
Valledupar FC
?-?
Boyaca Chico
03:00
Llaneros FC
?-?
Boca Juniors De Cali
03:00
Bogota FC
?-?
Barranquilla FC
03:00
Deportes Quindio
?-?
Fortaleza F.C
Lịch bóng đá Thụy Điển
22:30
Helsingborg
?-?
IK Sirius FK
Lịch bóng đá Scotland
21:00
Saint Mirren
?-?
Ross County
21:00
Aberdeen
?-?
Motherwell
21:00
Glasgow Rangers
?-?
Saint Johnstone
21:00
Livingston
?-?
Hibernian
21:00
Brora Rangers
?-?
Banks o Dee
21:00
Buckie Thistle FC
?-?
Strathspey Thistle
21:00
Deveronvale
?-?
Brechin City
21:00
Formartine United
?-?
Nairn County
21:00
fraserburgh
?-?
Lossiemouth
21:00
Huntly
?-?
Rothes
21:00
Inverurie Loco Works
?-?
Forres Mechanics
21:00
Keith
?-?
Clachnacuddin
21:00
Wick Academy
?-?
Turriff United
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
22:59
FC Sion
?-?
Grasshopper
01:30
St. Gallen
?-?
Luzern
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
01:00
Trabzonspor
?-?
Hatayspor
23:15
Kayserispor
?-?
Istanbulspor
01:45
Adana Demirspor
?-?
Sivasspor
01:45
Galatasaray
?-?
Giresunspor
Lịch bóng đá Croatia
01:00
HNK Sibenik
?-?
Istra 1961 Pula
23:30
HNK Gorica
?-?
NK Lokomotiva Zagreb
02:05
Dinamo Zagreb
?-?
Hajduk Split
Lịch bóng đá Bỉ
01:45
Oostende
?-?
KAA Gent
21:00
Westerlo
?-?
Standard Liege
23:15
Seraing United
?-?
Charleroi
23:15
Cercle Brugge
?-?
Mechelen
01:45
Saint Gilloise
?-?
Kortrijk
Lịch bóng đá Nga
19:00
Lokomotiv Moscow
?-?
Krylya Sovetov
21:00
Zenit St. Petersburg
?-?
CSKA Moscow
00:00
Dynamo Moscow
?-?
FC Krasnodar
Lịch bóng đá Slovakia
01:30
MFK Skalica
?-?
Sport Podbrezova
21:00
MSK Zilina
?-?
Zlate Moravce
22:59
MFK Ruzomberok
?-?
Trencin
Lịch bóng đá Slovenia
01:15
NK Publikum Celje
?-?
NK Bravo
22:30
NK Mura 05
?-?
Tabor Sezana
01:15
FC Koper
?-?
Radomlje
Lịch bóng đá Chile
07:30
Coquimbo Unido
?-?
Cobresal
00:15
Audax Italiano
?-?
Everton CD
02:45
Curico Unido
?-?
Universidad de Chile
07:30
Union La Calera
?-?
CSD Antofagasta
02:00
Independiente de Cauquenes
?-?
Deportes Valdivia
02:00
San Antonio Unido
?-?
D. Concepcion
08:00
San Marcos de Arica
?-?
CD Trasandino de Los Andes
Lịch bóng đá Ireland
01:45
UC Dublin
?-?
Finn Harps
01:45
Derry City
?-?
Shamrock Rovers
01:45
Drogheda United
?-?
Shelbourne
01:45
Bohemians
?-?
Dundalk
Lịch bóng đá Romania
01:30
Arges
?-?
Universitatea Craiova
22:59
UTA Arad
?-?
Universitaea Cluj
01:45
Petrolul Ploiesti
?-?
Rapid Bucuresti
Lịch bóng đá Brazil
02:30
Goias
?-?
Avai FC SC
05:00
Corinthians Paulista (SP)
?-?
Palmeiras
06:30
Cuiaba
?-?
Juventude
07:00
Botafogo RJ
?-?
Atletico Clube Goianiense
Lịch bóng đá Đan Mạch
00:00
AC Horsens
?-?
Midtjylland
02:00
FC Copenhagen
?-?
Randers FC
Lịch bóng đá Argentina
05:00
CA Huracan
?-?
Sarmiento Junin
05:00
CA Platense
?-?
Banfield
07:30
Patronato Parana
?-?
San Lorenzo
01:30
Rosario Central
?-?
Barracas Central
01:30
Defensa Y Justicia
?-?
Club Atletico Tigre
04:00
Lanus
?-?
Independiente
06:30
River Plate
?-?
Newells Old Boys
Lịch bóng đá Belarus
00:00
Neman Grodno
?-?
Slutsksakhar Slutsk
19:00
FK Isloch Minsk
?-?
Dinamo Brest
21:00
FC Minsk
?-?
FK Vitebsk
22:59
Slavia Mozyr
?-?
FC Gomel
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Real Santa Cruz
?-?
Bolivar
04:15
The Strongest
?-?
Atletico Palmaflor Vinto
06:30
Club Guabira
?-?
Independiente Petrolero
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
00:30
Yverdon
?-?
FC Wil 1900
00:30
Neuchatel Xamax
?-?
Lausanne Sports
01:15
Bellinzona
?-?
Aarau
22:59
Stade Ouchy
?-?
Schaffhausen
Lịch bóng đá Ba Lan
01:30
Widzew lodz
?-?
Legia Warszawa
20:00
Cracovia Krakow
?-?
Piast Gliwice
22:30
Gornik Zabrze
?-?
Stal Mielec
01:00
Pogon Szczecin
?-?
Wisla Plock
Lịch bóng đá Na Uy
00:00
Sandefjord
?-?
Rosenborg
00:00
Sarpsborg 08
?-?
Bodo Glimt
21:00
Aalesund FK
?-?
Haugesund
Lịch bóng đá Georgia
22:59
FC Telavi
?-?
Samgurali Tskh
00:00
Dinamo Tbilisi
?-?
FC Sioni Bolnisi
Lịch bóng đá Hungary
01:00
Debrecin VSC
?-?
Vasas
22:59
Kecskemeti TE
?-?
Mezokovesd Zsory
01:15
Ujpesti
?-?
ZalaegerzsegTE
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
01:45
Parma
?-?
Bari
01:45
Palermo
?-?
Perugia
01:45
Como
?-?
Cagliari
01:45
Cittadella
?-?
Pisa
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
02:00
Levante
?-?
SD Huesca
22:00
Eibar
?-?
Tenerife
00:00
Mirandes
?-?
Sporting Gijon
02:00
Leganes
?-?
Alaves
04:00
Las Palmas
?-?
Zaragoza
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
00:00
CD Tondela
?-?
SL Benfica B
17:00
SC Covilha
?-?
Feirense
21:30
Estrela da Amadora
?-?
SC Farense
21:30
SCU Torreense
?-?
Nacional da Madeira
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
20:00
Guingamp
?-?
Paris FC
00:00
Dijon
?-?
Caen
00:00
Sochaux
?-?
Amiens
00:00
Bastia
?-?
Grenoble
00:00
Nimes
?-?
Rodez Aveyron
00:00
Metz
?-?
Valenciennes
00:00
Le Havre
?-?
Pau FC
00:00
Annecy
?-?
Stade Lavallois MFC
00:00
Bordeaux
?-?
Chamois Niortais
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
18:00
Holstein Kiel
?-?
Eintracht Braunschweig
18:00
Karlsruher SC
?-?
SV Sandhausen
18:00
Arminia Bielefeld
?-?
Hamburger SV
01:30
Darmstadt
?-?
Hansa Rostock
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
16:00
Mito Hollyhock
?-?
Tokyo Verdy
16:00
Yokohama FC
?-?
Thespa Kusatsu
16:00
Grulla Morioka
?-?
Blaublitz Akita
16:00
Ventforet Kofu
?-?
Roasso Kumamoto
17:00
Montedio Yamagata
?-?
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Fagiano Okayama
?-?
Renofa Yamaguchi
17:00
Vegalta Sendai
?-?
Omiya Ardija
17:00
V-Varen Nagasaki
?-?
FC Ryukyu
Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan
01:00
Almere City FC
?-?
FC Oss
01:00
FC Eindhoven
?-?
Willem II
01:00
De Graafschap
?-?
VVV Venlo
01:00
Helmond Sport
?-?
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
Roda JC
?-?
Jong Ajax (Youth)
01:00
SC Telstar
?-?
PEC Zwolle
Lịch bóng đá Peru
22:59
Sporting Cristal
?-?
FC Carlos Stein
01:15
Carlos Manucci
?-?
Dep.San Martin
03:30
Ayacucho Futbol Club
?-?
AD Tarma
07:00
Universitario De Deportes
?-?
EM Deportivo Binacional
Lịch bóng đá Bulgaria
01:00
FC Hebar Pazardzhik
?-?
Slavia Sofia
22:45
Arda
?-?
CSKA 1948 Sofia
01:00
Beroe Stara Zagora
?-?
Botev Plovdiv
Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan
01:30
GKS Katowice
?-?
Sandecja Nowy Sacz
20:00
Skra Czestochowa
?-?
Zaglebie Sosnowiec
22:30
GKS Tychy
?-?
Wisla Krakow
01:00
Odra Opole
?-?
Resovia Rzeszow
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
08:30
SKA Khabarovsk II
?-?
Salyut-Energia Belgorod
14:30
Irtysh 1946 Omsk
?-?
Amkar Perm
15:00
Dinamo Barnaul
?-?
FK Zenit Izhevsk
17:00
Dinamo Vladivostok
?-?
FK Kaluga
20:00
FC Yessentuki
?-?
Druzhba Maykop
Lịch bóng đá Paraguay
03:30
Libertad
?-?
Sol de America
06:00
Guairena
?-?
12 de Octubre
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
16:00
Jeonnam Dragons
?-?
FC Anyang
18:00
Ansan Greeners FC
?-?
Gwangju Football Club
18:00
Bucheon FC 1995
?-?
Seoul E-Land FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Pháp
00:30
Villefranche
?-?
Sedan
00:30
Versailles 78
?-?
Martigues
00:30
Cholet So
?-?
Avranches
00:30
Chateauroux
?-?
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
?-?
Red Star FC 93
00:30
Bastia Borgo
?-?
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
USL Dunkerque
?-?
Le Mans
00:30
Concarneau
?-?
Orleans US 45
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
21:00
Tranmere Rovers
?-?
Gillingham
21:00
Bradford City
?-?
Newport County
21:00
Salford City
?-?
Crewe Alexandra
21:00
AFC Wimbledon
?-?
Doncaster Rovers
21:00
Rochdale
?-?
Grimsby Town
21:00
Leyton Orient
?-?
Mansfield Town
21:00
Stockport County
?-?
Colchester United
21:00
Sutton United
?-?
Barrow
21:00
Northampton Town
?-?
Hartlepool United
21:00
Carlisle United
?-?
Swindon Town
21:00
Walsall
?-?
Stevenage Borough
21:00
Harrogate Town
?-?
Crawley Town
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
00:00
Hallescher FC
?-?
Oldenburg
19:00
SpVgg Bayreuth
?-?
VfL Osnabruck
19:00
SC Verl
?-?
TSV 1860 Munchen
19:00
Viktoria koln
?-?
Dynamo Dresden
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
?-?
Rot-Weiss Essen
19:00
SV Elversberg
?-?
Zwickau
19:00
Ingolstadt
?-?
Saarbrucken
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
07:40
Atletico Bucaramanga
?-?
Union Magdalena
03:15
Cortulua
?-?
Alianza Petrolera
05:30
Independiente Santa Fe
?-?
Deportes Tolima
07:45
Atletico Junior Barranquilla
?-?
Dep.Independiente Medellin
Lịch bóng đá Venezuela
04:00
Portuguesa FC
?-?
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Metropolitano
?-?
Estudiantes Merida FC
04:00
Deportivo La Guaira
?-?
Caracas FC
06:15
Academia Puerto Cabello
?-?
Mineros de Guayana
Lịch bóng đá Serbia
00:00
Kolubara
?-?
Vojvodina Novi Sad
00:00
FK Napredak Krusevac
?-?
Backa Topola
01:45
Crvena Zvezda
?-?
FK Vozdovac Beograd
Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland
01:45
Dundee
?-?
Arbroath
21:00
Queen's Park
?-?
Partick Thistle
21:00
Ayr United
?-?
Hamilton Academical
21:00
Inverness
?-?
Cove Rangers
21:00
Raith Rovers
?-?
Greenock Morton
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
01:00
Altay Spor Kulubu
?-?
Samsunspor
21:00
Manisa BB Spor
?-?
Boluspor
23:15
Caykur Rizespor
?-?
Keciorengucu
01:45
Eyupspor
?-?
Denizlispor
01:45
Genclerbirligi
?-?
Altinordu
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
18:00
Lunds BK
?-?
Tvaakers IF
18:00
FC Stockholm Internazionale
?-?
Sollentuna United
21:00
Oskarshamns AIK
?-?
Torns IF
21:00
Vanersborgs IF
?-?
Angelholms FF
21:00
Lindome GIF
?-?
Atvidabergs
Lịch bóng đá Singapore
16:30
Young Lions
?-?
Lion City Sailors
16:30
Tanjong Pagar Utd
?-?
Tampines Rovers FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland
01:00
KF Fjallabyggdar
?-?
Volsungur husavik
02:30
Throttur Reykjavik
?-?
Magni
21:00
HotturHuginn
?-?
Reynir Sandgerdi
21:00
IR Reykjavik
?-?
Vikingur Olafsvik
21:00
UMF Njardvik
?-?
Fjardabyggd Leiknir
Lịch bóng đá Hạng 2 Romania
15:00
CSM Politehnica Iasi
?-?
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
15:00
Ripensia Timisoara
?-?
FC Unirea 2004 Slobozia
15:00
ACS Viitorul Selimbar
?-?
FC Timisoara
15:00
Unirea Constanta
?-?
Progresul Spartac
15:00
ACS Dumbravita
?-?
Unirea Dej
15:30
Metaloglobus
?-?
Gloria Buzau
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
18:00
Slask Wroclaw II
?-?
Olimpia Elblag
21:30
OKS Stomil Olsztyn
?-?
Gornik Polkowice
22:00
Siarka Tarnobrzeg
?-?
Radunia Stezyca
Lịch bóng đá Hạng 2 Serbia
22:30
FK Radnicki Sremska Mitrovica
?-?
Indjija
22:30
IMT Novi Beograd
?-?
Jedinstvo UB
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovenia
22:30
NK Primorje
?-?
NK Fuzinar
22:30
NK Rogaska
?-?
NK Aluminij
22:30
NK Bilje
?-?
Bistrica
22:30
Roltek Dob
?-?
ND Beltinci
Lịch bóng đá Tajikistan
19:30
FK Eskhata
?-?
CSKA Pamir Dushanbe
Lịch bóng đá Uruguay
01:30
Boston River
?-?
CA River Plate
05:00
Plaza Colonia
?-?
Cerro Largo
01:30
Rentistas
?-?
Danubio FC
04:30
CA Penarol
?-?
Albion FC
Lịch bóng đá Zimbabwe
20:00
Herentals FC
?-?
Highlanders
20:00
FC Platinum
?-?
Black Rhinos
20:00
Chicken Inn
?-?
Harare City
20:00
Cranborne Bullets
?-?
Ngezi Platinum
Lịch bóng đá Hạng nhất Séc
00:00
FC Pisek
?-?
FK Zbuzany 1953
00:00
Hlucin
?-?
Frydek-Mistek
15:15
Mlada Boleslav B
?-?
Benesov
15:15
SK Motorlet Praha
?-?
Karlovy Vary Dvory
15:15
FK Banik Sokolov
?-?
Admira Praha
15:30
FK Kolin
?-?
Most Mus
15:30
Sokol Hostoun
?-?
Ceske Budejovice B
15:30
FK Kraluv Dvur
?-?
Preddie J
20:00
Domazlice
?-?
Povltava FA
22:00
Usti nad Labem
?-?
FK Prepere
22:00
Slovan Velvary
?-?
Teplice B
22:00
Zivanice
?-?
SK Zapy
22:00
Vitkovice
?-?
Hodonin Sardice
22:00
Slavia Kromeriz
?-?
Banik Ostrava B
22:00
Slovan Rosice
?-?
Frydlant
Lịch bóng đá Malaysia
18:30
Sabah
?-?
Kuala Lumpur
18:30
Sabah
?-?
Kuala Lumpur
19:15
Terengganu
?-?
Sarawak United
20:00
Petaling Jaya City FC
?-?
Negeri Sembilan
20:00
Terengganu
?-?
Sarawak United
20:00
Melaka United
?-?
Pahang
20:00
Melaka
?-?
Pahang
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
00:00
Holbaek
?-?
Bronshoj
17:00
GVI
?-?
Herstedoster
18:00
Tarup Paarup IF
?-?
Brabrand 2
18:30
Hedensted
?-?
B 1913 Odense
20:00
AaB 2
?-?
ASA Aarhus
Lịch bóng đá Hạng Hai Bulgaria
22:00
Sportist Svoge
?-?
Etar
22:00
Belasitsa Petrich
?-?
Vitosha Bistritsa
22:00
FC Dunav Ruse
?-?
Yantra Gabrovo
22:00
FC Maritsa 1921
?-?
FC Sozopol
22:00
Minyor Pernik
?-?
PFK Montana
22:00
Spartak Pleven
?-?
FC Dobrudzha
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
12:00
Jeonju Citizen FC
?-?
Goyang FC
15:00
Gangwon II
?-?
Pyeongchang FC
15:00
Yangpyeong
?-?
Jungnang Chorus Mustang FC
15:00
Seoul United
?-?
Jinju Citizen
16:00
Daejeon Hana Citizen II
?-?
Daegu FC II
16:00
FC Namdong
?-?
Goyang KH FC)
17:00
Geoje Citizen
?-?
Yeoju Sejong
15:00
Pocheon FC
?-?
Gyeongju KHNP
17:00
Gimhae City
?-?
Daejeon Korail
17:00
Dangjin Citizen
?-?
Hwaseong FC
17:00
Paju Citizen FC
?-?
Busan Transportation Corporation
Lịch bóng đá Siêu Cúp Indonesia
16:00
Persib Bandung
?-?
PSIS Semarang
18:15
PSS Sleman
?-?
Barito Putera
20:30
Bali United
?-?
Arema FC
Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
12:45
Dare southwest Queensland (w)
?-?
Mitchelton (w)
13:00
Virginia United SC (w)
?-?
Logan Lightning (w)
14:00
Peninsula Power (w)
?-?
The Gap NPL (w)
14:00
Gold Coast city (w)
?-?
Eastern Suburbs SC (w)
15:30
Capalaba (w)
?-?
Souths United SC (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
08:00
Cavalry FC
?-?
Forge FC
01:00
HFX Wanderers FC
?-?
Valour
04:00
Pacific FC
?-?
Atletico Ottawa
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
21:00
Chester FC
?-?
Brackley Town
21:00
Chorley FC
?-?
Darlington
21:00
Farsley Celtic
?-?
Alfreton Town
21:00
Gloucester City
?-?
Boston United
21:00
Kettering Town
?-?
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
?-?
Leamington
21:00
Kings Lynn
?-?
Blyth Spartans
21:00
Scarborough
?-?
Hereford United
21:00
Banbury United
?-?
AFC Fylde
21:00
Southport FC
?-?
Peterborough Sports
21:00
Buxton FC
?-?
Curzon Ashton FC
21:00
Spennymoor Town
?-?
AFC Telford United
Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
22:30
Bijelo Brdo
?-?
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
?-?
Kustosija
22:30
NK Dubrava Zagreb
?-?
HNK Vukovar 91
22:30
NK Dugopolje
?-?
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Jarun
?-?
Rudes
22:30
NK Orijent Rijeka
?-?
NK Solin
Lịch bóng đá Myanmar
15:30
Shan United
?-?
Ayeyawady united
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang nam Úc
12:30
Adelaide City FC
?-?
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide United FC (Youth)
?-?
West Torrens Birkalla
12:30
Croydon Kings
?-?
Adelaide Comets FC
12:30
Cumberland United FC
?-?
Campbelltown City SC
12:30
Metrostars SC
?-?
Adelaide Panthers
12:30
Sturt Lions
?-?
White City Woodville
Lịch bóng đá U20 Australia
10:00
Pires U20
?-?
Gwelup Croatia U20
12:00
FloreatAthena U20
?-?
Sorrento F.C. U20
12:00
Balcatta U20
?-?
Cockburn City U20
12:00
Stirling Macedonia U20
?-?
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
?-?
Bayswater U20
15:00
Perth Glory FC U20
?-?
Perth RedStar FC U20
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
06:00
New York Red Bulls B
?-?
Charleston Battery
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
?-?
El Paso Locomotive FC
09:00
Orange County Blues FC
?-?
Phoenix Rising FC
06:00
Hartford Athletic
?-?
Indy Eleven
06:00
Pittsburgh Riverhounds
?-?
Memphis 901
06:30
Atlanta United FC II
?-?
Miami FC
06:30
Detroit City
?-?
Oakland Roots
06:30
Louisville City FC
?-?
Tampa Bay Rowdies
07:00
Birmingham Legion
?-?
San Diego loyalty
08:00
San Antonio
?-?
Las Vegas Lights
09:00
Monterey Bay FC
?-?
Sacramento Republic FC
Lịch bóng đá Iran
22:00
Zob Ahan
?-?
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
?-?
Sanat-Naft
22:59
Gol Gohar FC
?-?
Tractor S.C.
Lịch bóng đá Ryman League
21:00
Canvey Island
?-?
Horsham
21:00
Carshalton Athletic FC
?-?
Brightlingsea Regent
21:00
Corinthian Casuals
?-?
Bowers Pitsea
21:00
Enfield Town
?-?
Folkestone
21:00
Hastings United
?-?
Aveley
21:00
Margate
?-?
Kingstonian
21:00
Billericay Town
?-?
Cray Wanderers
21:00
Wingate Finchley
?-?
lewes
21:00
Bishop's Stortford
?-?
Haringey Borough
21:00
Bognor Regis Town
?-?
Hornchurch
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovakia
00:00
TJ Spartak Myjava
?-?
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
KFC Komarno
?-?
Humenne
22:00
Tatran Presov
?-?
FC Artmedia Petrzalka
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Iceland
01:00
Hafnarfjordur (W)
?-?
Augnablik (w)
21:00
Fylkir (w)
?-?
Fjardab Hottur Leiknir (w)
00:00
Tindastoll Neisti (w)
?-?
Vikingur Reykjavik (w)
Lịch bóng đá Ai Cập Scores Cup
01:00
Enppi
?-?
NBE SC
Lịch bóng đá U23 Ngoại Hạng Anh
01:00
Blackburn Rovers U23
?-?
Wolves U23
01:00
Manchester United U23
?-?
Crystal Palace U23
01:00
Tottenham Hotspur U23
?-?
Everton U23
01:00
West Ham U23
?-?
Arsenal U23
01:00
Southampton U23
?-?
West Bromwich U23
Lịch bóng đá Hạng 2 Catarinense Brazil
01:00
Metropolitano SC
?-?
Atletico Catarinense
01:00
Nacao
?-?
Caravaggio FC
05:00
CA Carlos Renaux
?-?
EC Internacional SC
Lịch bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Athletico Olympic
?-?
Kayanza Utd
20:00
Top Junior
?-?
Fc Tigre Noir
20:00
Bujumbura City
?-?
Le Messager Ngozi
Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia
14:00
Murdoch Uni Melville
?-?
Olympic Kingsway SC
14:00
Mandurah City
?-?
Joondalup United
14:00
Fremantle City
?-?
Dianella White Eagles
14:00
Subiaco AFC
?-?
Quinns FC
14:00
UWA-Nedlands FC
?-?
Forrestfield United
18:00
Rocking ham City
?-?
Western Knights
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
21:00
Halifax Town
?-?
Torquay United
21:00
Gateshead
?-?
Barnet
21:00
Maidenhead United
?-?
Scunthorpe United
21:00
Maidstone United
?-?
York City
21:00
Solihull Moors
?-?
Southend United
21:00
Boreham Wood
?-?
Notts County
21:00
Woking
?-?
Dagenham Redbridge
21:00
Bromley
?-?
Altrincham
21:00
Yeovil Town
?-?
Wrexham
21:00
Chesterfield
?-?
Aldershot Town
21:00
Eastleigh
?-?
Wealdstone FC
23:20
Oldham Athletic
?-?
Dorking
Lịch bóng đá The lowlands Scotland
21:00
Edinburgh University FC
?-?
Spartans
21:00
Civil Service Strollers FC
?-?
Tranent Juniors
21:00
Boness Utd
?-?
Hearts (R)
21:00
East Kilbride
?-?
Gala Fairydean
21:00
Caledonian Braves
?-?
Glasgow Rangers Reserve
21:00
Berwick Rangers
?-?
East Stirlingshire
21:00
Gretna
?-?
Celtic B
21:00
Cowdenbeath
?-?
Dalbeattie Star
Lịch bóng đá Phần Lan
21:00
Ilves Tampere
?-?
Honka Espoo
21:00
Inter Turku
?-?
Vaasa VPS
Lịch bóng đá Bang Nam Úc
12:30
Para Hills Knlghts SC
?-?
Adelaide Raiders SC
12:30
Adelaide University SC
?-?
West Adelaide SC
12:30
Fulham United FC
?-?
Poet Adelarde Pirates
12:30
Eastern United
?-?
Modbury Jets
12:30
Adelaide Blue Eagles
?-?
Adelaide Victory
12:30
Playford City Patriots
?-?
Adelaide Hills
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
12:00
Sydney Olympic
?-?
Manly United
Lịch bóng đá Hạng 2 Áo
01:30
FC Blau Weiss Linz
?-?
Grazer AK
01:00
Rapid Vienna (Youth)
?-?
SKU Amstetten
Lịch bóng đá U20 NSW
16:00
Mt Druitt Town Rangers U20
?-?
Marconi Stallions U20
Lịch bóng đá Đan Mạch nữ
18:00
Fortuna Hjorring (w)
?-?
AGF Kvindefodbold APS (w)
21:00
Thisted FC (w)
?-?
HB Koge (w)
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
00:00
Atlas (w)
?-?
Chivas Guadalajara (w)
Lịch bóng đá Mexico U20
05:45
Club Tijuana U20
?-?
Puebla U20
21:00
Pumas U20
?-?
Club America U20
21:00
Leon U20
?-?
Mazatlan U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
?-?
Atlas U20
Lịch bóng đá POL WD1
17:00
Slask Wroclaw (w)
?-?
GKS Gornik Leczna (w)
17:00
Sportowa Czworka Radom (w)
?-?
Czarni Sosnowiec (w)
17:00
KKPK Medyk Konin (w)
?-?
Pogon Szczecin (w)
21:00
Pogon Tczew (w)
?-?
KKP Bydgoszcz (w)
22:00
UKS Lodz (w)
?-?
APLG Gdansk (w)
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
23:15
Uhl Que Sa
?-?
Los Andes
01:30
Deportivo Merlo
?-?
Deportivo Armenio
01:30
Talleres Rem de Escalada
?-?
Sportivo Dock Sud
01:30
Club Atletico Acassuso
?-?
CA Fenix Pilar
01:30
Canuelas FC
?-?
Comunicaciones BsAs
01:30
Defensores Unidos
?-?
UAI Urquiza
Lịch bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
21:00
Annagh United
?-?
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
?-?
Ballinamallard United
21:00
Dundela
?-?
Institute FC
21:00
HW Welders
?-?
Ards FC
21:00
Loughgall FC
?-?
Warrenpoint Town
21:00
Newington
?-?
Dergview FC
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
07:30
Houston Dash (w)
?-?
Racing Louisville (W)
07:00
North Carolina (w)
?-?
Kansas City NWSL (W)
09:30
San Diego Wave (W)
?-?
Orlando Pride (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất khu vực Victorian
12:00
Manningham United Blues
?-?
Moreland Zebras
12:00
Brunswick City
?-?
Langwarrin
12:00
North Geelong Warriors
?-?
FC Bulleen Lions
12:00
Werribee City
?-?
Northcote City
13:00
Kingston City
?-?
Goulburn Valley Suns
Lịch bóng đá Australia Darwin
13:30
Mindil Aces
?-?
Port Darwin FC
17:30
Casuarina FC
?-?
Hellenic AC
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
02:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
?-?
C.S.D. Comunicaciones
04:00
CSD Municipal
?-?
Malacateco
07:00
Deportivo Mixco
?-?
Deportivo Xinabajul
09:00
Xelaju MC
?-?
Guastatoya
Lịch bóng đá Hạng nhất Iceland
02:15
Grotta Seltjarnarnes
?-?
Afturelding
02:15
KV Reykjavik
?-?
Fjolnir
21:00
Vestri
?-?
Fylkir
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
06:00
Greenville Triumph
?-?
Richmond Kickers
06:00
North Carolina
?-?
Central Valley Fuego
06:30
Tormenta FC
?-?
Charlotte Independence
07:00
Forward Madison FC
?-?
Chattanooga Red Wolves
07:00
Omaha
?-?
Northern Colorado
Lịch bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
18:00
Helsingor
?-?
Hvidovre IF
20:00
Nykobing FC
?-?
Vendsyssel
Lịch bóng đá Australian cloth
15:00
Pine Hills
?-?
University of Queensland
15:00
Western Spirit
?-?
Bayside United FC
16:00
The Gap BPL
?-?
Acacia Ridge
Lịch bóng đá Cúp FYR Macedonia
22:00
Detonit Plachkovica
?-?
Belasica Strumica
22:00
Lokomotiva Skopje
?-?
FK Rinija Gostivar
Lịch bóng đá Cup WD1
16:00
Perth SC (w)
?-?
Perth RedStar (W)
16:00
Murdoch University Melville FC (w)
?-?
Fremantle City FC (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
04:00
AD Carmelita
?-?
AD Sarchi
Lịch bóng đá Tây Úc
14:00
Armadale SC
?-?
Bayswater City
14:00
Balcatta FC
?-?
Cockburn City
14:00
Floreat Athena
?-?
Sorrento F.C.
14:00
Stirling Macedonia
?-?
Inglewood United
14:00
Perth Glory (Youth)
?-?
Perth RedStar
16:00
Perth SC
?-?
Willip
Lịch bóng đá ICE WC
02:45
Stjarnan Gardabaer (w)
?-?
Valur (w)
21:00
UMF Selfoss (w)
?-?
Breidablik (w)
Lịch bóng đá Luxembourg
21:00
Racing Union Luxemburg
?-?
US Mondorf-les-Bains
22:30
CS Petange
?-?
Fola Esch
Lịch bóng đá Play-off Ecuador
07:00
Mushuc Runa
?-?
Orense SC
03:00
Independiente Jose Teran
?-?
Gualaceo SC
05:30
9 de Octubre
?-?
Sociedad Deportiva Aucas
08:00
Barcelona SC(ECU)
?-?
Universidad Catolica
Lịch bóng đá Trẻ Ba Lan
16:00
Cracovia Krakow (Youth)
?-?
Lech Poznan (Youth)
17:00
Escola Varsovia Warszawa Youth
?-?
Pogon Szczecin(Youth)
17:00
Lechia Gdansk (Youth)
?-?
Slask Wroclaw U21
17:00
Miedz Legnica Youth
?-?
Korona Kielce U19
17:00
Zaglebie Lubin (Youth)
?-?
Wisla Krakow (Youth)
22:00
Polonia Warszawa (Youth)
?-?
Arka Gdynia (Youth)
Lịch bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
17:00
Torpedo Zhodino Reserves
?-?
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
?-?
Shakhter Soligorsk Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
?-?
Torpedo Zhodino Reserves
19:00
Neman Grodno Reserves
?-?
FC Slutsk Reserves
Lịch bóng đá Hạng Năm Iceland
03:00
FC Arbaer
?-?
Hviti Riddarinn
03:00
KFK Kopavogur
?-?
RB Keflavik
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
12:00
Belconnen United
?-?
Gungahlin United
12:00
Canberra Olympic
?-?
West Canberra Wanderers
12:00
Cooma Tigers
?-?
OConnor Knights
12:00
Canberra FC
?-?
Monaro Panthers
Lịch bóng đá Slovakia I Liga Women
16:00
AS Trencin (w)
?-?
MFK Ruzomberok (w)
16:00
Dukla Banska Bystrica (w)
?-?
FK Nove Zamky (w)
16:00
Peshaka (w)
?-?
Spartak Trnava (w)
16:00
MFK Topolcany (w)
?-?
Slovan Bratislava (w)
16:00
TJ Spartak Myjava(w)
?-?
SKF Zilina (w)
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
11:00
St George City FA
?-?
Western Sydney Wanderers AM
16:30
Northern Spirit FC
?-?
Northern Tigers
Lịch bóng đá Nữ Belarus
19:30
Dinamo Brest (W)
?-?
Energetik-BGU Minsk (w)
21:30
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
?-?
ABFF U19 (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
19:00
Kazlu Ruda FK Silas
?-?
FK Minija
20:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
?-?
Nevezis Kedainiai
20:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
?-?
Nevezis Kedainiai
21:00
Garr and Ava
?-?
Atletas Kaunas
21:00
Garr and Ava
?-?
NFA Kaunas
21:00
Lietava Jonava
?-?
Kauno Zalgiris
22:59
FK Panevezys
?-?
Siauliai
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovakia
22:00
Oravske Vesele
?-?
Lipany
22:00
Slavia
?-?
MFK Vranov nad Topou
22:00
Inter Bratislava
?-?
Galanta
22:00
Nove Mesto
?-?
SK Vrakuna Bratislava
22:00
Malzenice
?-?
Slovan Duslo Sala
22:00
KFC Kalna nad Hronom
?-?
SKF Sered
22:00
OK castkovce
?-?
Rakytovce
22:00
Spisska Nova Ves
?-?
Poprad
22:00
Namestovo
?-?
TJ Banik Kalinovo
Lịch bóng đá Wales FAW nam
01:00
Gresford
?-?
Mold Alexandra
01:30
Abbe Gavin Ni
?-?
Goytre Utd
01:30
Barry Town United
?-?
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
?-?
Ammanford
01:30
Taffs Well
?-?
Afan Lido
01:30
Holywell
?-?
Colwyn Bay
02:00
Llanidloes Town
?-?
Chirk AAA
20:30
Buckley Town
?-?
Ruthin Town FC
20:30
Conwy Utd
?-?
Llandudno
20:30
Newi Cefn Druids
?-?
Holyhead
20:30
Guilsfield
?-?
Prestatyn Town FC
20:30
Carmarthen
?-?
Swansea University
20:30
Penrhyncoch
?-?
Porthmadog
20:30
Llantwit Major
?-?
Cwmbran Celtic
20:30
Trefelin
?-?
Cambrian Clydach
20:30
Ynyshir Albions
?-?
Pontardawe Town
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
00:00
FBK Balkan
?-?
Nosaby IF
00:00
Assyriska BK
?-?
Vastra Frolunda
00:00
Ahlafors IF
?-?
IK Gauthiod
00:00
Grebbestads IF
?-?
Sifhalla
00:30
Rappe GOIF
?-?
Hassleholms IF
00:30
IK Sleipner
?-?
Assyriska United IK
17:00
Akropolis IF
?-?
FC Gute
17:00
Bergnasets AIK
?-?
Sund IF
17:30
Sandvikens AIK FK
?-?
IFK Stocksund
18:00
Stenungsunds IF
?-?
Vanersborg FK
18:00
Onsala BK
?-?
Tolo IF
18:00
IFK Lulea
?-?
Ytterhogdal IK
18:00
IFK Ostersunds
?-?
Kiruna FF
19:00
Skiljebo SK
?-?
Hudiksvalls ABK
19:00
Angered BK
?-?
Yxhults IK
19:00
Karlslunds IF HFK
?-?
Herrestads AIF
19:00
Kumla
?-?
Mjolby AI FF
19:00
Ariana
?-?
Osterlen FF
19:00
Hogsby IK
?-?
FC Rosengard
19:00
IFK Hassleholm
?-?
Asarums IF FK
19:00
Karlskrona AIF
?-?
Kristianstads FF
19:00
Huddinge IF
?-?
Smedby AIS
19:00
Karlbergs BK
?-?
IFK Lidingo FK
19:00
Bodens BK
?-?
Umea FC Academy
19:00
Friska Viljor FC
?-?
Storfors AIK
20:00
Sandviks IK
?-?
Gottne IF
21:00
Kvarnsvedens IK
?-?
IFK Uppsala
21:00
IF Algarna
?-?
Skelleftea FF
21:00
Nykopings BIS
?-?
Varmbols FC
Lịch bóng đá Jordan
00:30
AL-Sareeh
?-?
Ramtha Club
22:59
Shabab AlOrdon
?-?
Al Faisaly
01:30
Al Aqaba SC
?-?
Al-Jazeera
Lịch bóng đá Hạng 4 Iceland
02:15
Kari Akranes
?-?
Ellidi
02:15
UMF Vidir
?-?
KH Hlidarendi
02:15
IH Hafnarfjordur
?-?
KF Gardabaer
20:00
UMF Sindri Hofn
?-?
Dalvik Reynir
21:00
KFS Vestmannaeyjar
?-?
Kormakur
Lịch bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
20:30
Basuli B team
?-?
Kriens
21:00
FC Winterthur U21
?-?
FC Gossau
21:00
SC Dornach
?-?
Concordia
21:00
Rotkreuz
?-?
FC Emmenbrucke
21:00
USV Eschen Mauren
?-?
FC Paradiso
21:00
FC Schotz
?-?
Delemont
21:00
Grasshoppers U21
?-?
Kreuzlingen
21:00
solothurn
?-?
Muri
21:00
SV Hongg
?-?
Lugano U21
21:00
Neuchatel Xamax FCS U21
?-?
Wohlen
21:00
FC Linth 04
?-?
FC Wettswil Bonstetten
21:00
FC Rapperswil-Jona
?-?
Breitenrain
21:00
YF Juventus Zurich
?-?
Young Boys U21
21:00
Zurich B team
?-?
Etoile Carouge
21:00
Bruhl SG
?-?
Bavois
21:00
SC Cham
?-?
FC St.Gallen U21
21:00
Chiasso
?-?
Biel Bienne
21:00
FC Luzern U21
?-?
Bulle
22:00
Bassecourt
?-?
FC Black Stars Basel
22:00
Monthey
?-?
Grand Saconnex
22:00
Taverne
?-?
Uzi
22:00
Echallens
?-?
La Chaux-de-Fonds
22:00
Meyrin
?-?
FC Sion U21
22:00
Stade Nyonnais
?-?
Baden
22:30
Portalban/Gletterens
?-?
FC Martigny Sports
22:30
Vevey Sports
?-?
Concordia Lausanne
23:30
FC Tuggen
?-?
Weesen
Lịch bóng đá Hạng 2 Phần Lan
19:00
KPV
?-?
PK-35 Vantaa
21:00
Ekenas IF Fotboll
?-?
PIF Parainen
Lịch bóng đá Hạng nhất QLD
15:00
SWQ Thunder
?-?
Mitchelton FC
15:00
Redlands United FC
?-?
Western Pride
15:00
Ipswich knights SC
?-?
Brisbane Strikers
15:00
Caboolture FC
?-?
Magpies Crusaders
15:00
Rochedale Rovers
?-?
Sunshine Coast FC
Lịch bóng đá Honduras
06:00
Lobos UPNFM
?-?
Honduras Progreso
08:30
CD Vida
?-?
Real Sociedad Tocoa
Lịch bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
19:00
Husumer SV
?-?
Heider SV
19:00
TSB Flensburg
?-?
TSV Pansdorf
20:00
FC Kilia Kiel
?-?
SV Eichede
Lịch bóng đá Cúp QG Bỉ
22:59
URS Lixhe-Lanaye
?-?
Sporting West Harelbeke
Lịch bóng đá Cúp QG Kazakhstan
20:00
Maktaaral
?-?
FK Taraz
20:00
FK Kaspyi Aktau
?-?
Akzhayik Oral
22:00
FK Aksu
?-?
Ordabasy
22:00
FC Kairat Almaty
?-?
FK Atyrau
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
01:45
Martin Ledesma
?-?
Deportivo Santani
06:15
Sportivo Trinidense
?-?
Independiente Luque
21:00
2 de Mayo PJC
?-?
Club Fernando de la Mora
21:00
Guarani de Trinidad
?-?
River Plate (PAR)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
21:20
Standard Sumgayit
?-?
Qarabag
23:30
Sabail
?-?
Turan Tovuz
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
05:00
Vila Nova
?-?
Londrina PR
07:30
Bahia
?-?
Ituano SP
07:30
Brusque FC
?-?
Ponte Preta
21:00
Vasco da Gama
?-?
Tombense
21:00
Operario Ferroviario PR
?-?
Sampaio Correa
02:00
Sport Club Recife PE
?-?
Centro Sportivo Alagoano
02:30
Cruzeiro (MG)
?-?
Chapecoense SC
04:30
Guarani SP
?-?
Nautico (PE)
06:30
CRB AL
?-?
Gremio (RS)
Lịch bóng đá Montenegro
00:00
OFK Petrovac
?-?
Decic Tuzi
01:00
Jedinstvo Bijelo Polje
?-?
Jezero Plav
01:00
FK Sutjeska Niksic
?-?
FK Iskra Danilovgrad
02:00
Arsenal Tivat
?-?
Mornar
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
00:00
Kufstein
?-?
SVG Reichenau
00:00
TUS Bad Gleichenberg
?-?
Leoben
00:00
Deutschlandsberger SC
?-?
SC Kalsdorf
00:00
SC Gleisdorf
?-?
Allerheiligen
00:00
SC Weiz
?-?
SAK Klagenfurt
00:00
WSG Swarovski Tirol B
?-?
SV Fugen
00:00
ASV Siegendorf
?-?
Wiener Viktoria
00:00
ASK-BSC Bruck Leitha
?-?
SC Mannsdorf
00:00
Vocklamarkt
?-?
USV RB Weindorf St.Anna
00:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
?-?
Andelsbuch
00:00
SV Hall
?-?
Worgl Obi SV
00:00
SV Seekirchen
?-?
Bischofshofen
00:00
St. Johann
?-?
OTSU Hallein
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
?-?
SV Grodig
00:30
SC Kundl
?-?
SC Schwaz
00:30
WSC Hertha Wels
?-?
Union Gurten
00:30
Traiskirchen
?-?
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
FC Kitzbuhel
?-?
SV Telfs
00:30
Team Wiener Linien
?-?
Mauerwerk
00:30
SV Wals-Grunau
?-?
SV Kuchl
21:30
Rotenberg
?-?
FC Wolfurt
22:00
Wolfsberger AC Amateure
?-?
SV Ried B
22:00
Rheindorf Altach B
?-?
FC Lauterach
22:00
LASK (Youth)
?-?
SK Treibach
22:00
Dornbirner SV
?-?
Admira Dornbirn
22:30
SR Donaufeld Wien
?-?
Wiener SC
22:30
SV Stripfing Weiden
?-?
Neusiedl
22:59
VfB Hohenems
?-?
SC Gofis
23:30
SV Leobendorf
?-?
Kremser
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
00:30
Maritzburg United
?-?
Moroka Swallows
20:00
Mamelodi Sundowns
?-?
Kaizer Chiefs
20:00
Marumo Gallants FC
?-?
Lamontville Golden Arrows
20:00
Stellenbosch FC
?-?
Royal AM
22:30
Richards Bay
?-?
Sekhukhune United
01:00
AmaZulu
?-?
Cape Town City
Lịch bóng đá Giải trẻ Peru
01:00
Alianza Universidad Reserves
?-?
Union Huaral Reserves
Lịch bóng đá Hạng nhất Ireland
01:45
Waterford United
?-?
Galway United
01:45
Wexford (Youth)
?-?
Cobh Ramblers
01:45
Bray Wanderers
?-?
Longford Town
01:45
Cork City
?-?
Treaty United
Lịch bóng đá Bắc Anh
21:00
Liversedge
?-?
Ashton United
21:00
Marske United
?-?
Belper Town
21:00
Matlock Town
?-?
Whitby Town
21:00
South Shields
?-?
Stalybridge Celtic
21:00
Stafford Rangers
?-?
Bamber Bridge
21:00
Warrington Town AFC
?-?
Morpeth Town
21:00
Warrington Rylands
?-?
Gainsborough Trinity
21:00
FC United of Manchester
?-?
Atherton Collieries
21:00
Guiseley
?-?
Marine
21:00
Hyde F.C.
?-?
Radcliffe Borough
21:00
Lancaster City
?-?
Nantwich Town
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
00:00
TPV Tampere
?-?
Pirkkalan JK
00:00
EBK
?-?
FC Kirkkonummi
00:15
Kuopion Elo
?-?
AC Barca
Lịch bóng đá Vô địch U19 Đức
16:00
Bayern Munchen U19
?-?
TSV 1860 Munchen U19
16:00
SC Freiburg U19
?-?
SpVgg Unterhaching U19
16:00
Ingolstadt U19
?-?
VfB Stuttgart U19
16:00
Rot-Weiss Essen U19
?-?
Monchengladbach U19
16:00
Viktoria koln U19
?-?
VfL Bochum U19
17:00
FSV Mainz 05 U19
?-?
Hoffenheim U19
17:00
Hertha Berlin U19
?-?
RB LeipzigU19
18:00
VfL Wolfsburg U19
?-?
Hannover 96 U19
18:00
FC Heidenheim U19
?-?
FC Astoria Walldorf U19
18:00
Preuben Munster U19
?-?
Fortuna Dusseldorf U19
19:00
St. Pauli U19
?-?
Hansa Rostock U19
Lịch bóng đá Cúp QG Latvia
20:00
Grobina
?-?
Skanstes SK
22:00
Jelgava
?-?
Metta/LU Riga
Lịch bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe
00:00
B36 Torshavn
?-?
Skala Itrottarfelag
Lịch bóng đá Hạng 2 Đan Mạch nữ
18:00
Aalborg (w)
?-?
Vildbjerg SF (w)
19:00
Osterbro IF (w)
?-?
Naesby BK (w)
19:00
Odense BK (w)
?-?
Boldklubben AF 1893 (w)
20:00
Herlufsholm GF (w)
?-?
Varde (w)
Lịch bóng đá Nhật Bản Football League
13:00
Honda Lock SC
?-?
Verspah Oita
Lịch bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
00:00
B93 Copenhagen
?-?
Roskilde
19:00
Aarhus Fremad
?-?
BK Frem
19:00
Kolding FC
?-?
Thisted FC
20:00
Jammerbugt
?-?
HIK Hellerup
Lịch bóng đá Hạng 2 Estonia
19:00
Tallinna FC Levadia B
?-?
Elva
19:00
Halliu football College
?-?
Kohtla Jarve JK Jarve
Lịch bóng đá Vô địch Phần Lan nữ
18:00
ONS (w)
?-?
PK-35 RY (w)
19:00
HJK Helsinki (w)
?-?
NJS (w)
19:00
KuPs (w)
?-?
PK-35 Vantaa (w)
21:00
Honka Espoo (w)
?-?
HPS (w)
21:00
Aland United (w)
?-?
Ilves Tampere (w)
Lịch bóng đá U20 Mineiro Brazil
01:00
Athletic Club MG U20
?-?
Inter De Minas U20
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
00:00
Hertha BSC Berlin Youth
?-?
SV Babelsberg 03
00:00
Wiedenbruck
?-?
Rot-Weiss Ahlen
00:00
Kickers Offenbach
?-?
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
TSV Buchbach
?-?
SV Heimstetten
00:00
BFC Viktoria 1889
?-?
FC Lokomotive Leipzig
00:00
Viktoria Aschaffenburg
?-?
Greuther Furth (Youth)
00:00
Hannover 96 Am
?-?
ETSV Weiche Flensburg
00:00
FV Illertissen
?-?
FC Augsburg II
00:30
Koln Am
?-?
Rot-Weiss Oberhausen
18:00
Energie Cottbus
?-?
FSV luckenwalde
18:00
BSG Chemie Leipzig
?-?
VSG Altglienicke
18:00
Hamburger SV (Youth)
?-?
SSV Jeddeloh
19:00
Vfr Aalen
?-?
SG Barockstadt
19:00
Wattenscheid 09
?-?
Fortuna Koln
19:00
Schweinfurt 05 FC
?-?
Wacker Burghausen
19:00
Bocholt FC
?-?
Wuppertaler
19:00
Holstein Kiel II
?-?
FC Teutonia 05
19:00
Unterhaching
?-?
Bayern Munchen (Youth)
19:00
TSG Balingen
?-?
Freiberg
19:00
DJK Vilzing
?-?
TSV Aubstadt
19:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
?-?
Wurzburger Kickers
19:00
Astoria Walldorf
?-?
VfR Wormatia Worms
19:00
TSV Steinbach Haiger
?-?
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
SSV Ulm 1846
?-?
Bahlinger
19:00
SV Straelen
?-?
Duren
19:00
SV Rodinghausen
?-?
Schalke 04 (Youth)
19:00
SV Lippstadt
?-?
FC Kaan-Marienborn
19:00
Alemannia Aachen
?-?
Preuben Munster
19:00
Kickers Emden
?-?
Havelse
22:00
SV Drochtersen/Assel
?-?
Eintracht Norderstedt
22:00
VfB Eichstatt
?-?
Nurnberg (Youth)
Lịch bóng đá Áo
22:00
SK Austria Klagenfurt
?-?
SV Ried
22:00
Austria Wien
?-?
WSG Swarovski Tirol
00:30
Sturm Graz
?-?
Rheindorf Altach
Lịch bóng đá Moldova
22:00
Dacia-Buiucani
?-?
FC Sfintul Gheorghe
00:00
Zimbru Chisinau
?-?
CSF Baliti
Lịch bóng đá Hạng 2 Uzbekistan
20:00
Aral Nukus
?-?
Shurtan Guzor
Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ
01:00
FCV Dender EH
?-?
KVSK Lommel
01:00
Excelsior Virton
?-?
Jeunesse Molenbeek
21:00
Beerschot Wilrijk
?-?
Red Star Waasland
01:00
Club Brugge Ⅱ
?-?
Standard Liege II
Lịch bóng đá D5 Đức
00:00
DJK Don Bosco Bamberg
?-?
Bayern Hof
00:00
DJK Gebenbach
?-?
SC Eltersdorf
16:00
TSV Kornburg
?-?
SV Donaustauf
19:00
Eintracht Bamberg
?-?
Feucht SC
19:30
FC Geesdorf
?-?
ASV Cham
21:00
SSV Jahn Regensburg II
?-?
SpVgg Weiden
21:00
ATSV Erlangen
?-?
TSV Abtswind
Lịch bóng đá Nữ Bỉ
01:00
Anderlecht (w)
?-?
Eendracht Aalst (w)
01:00
Charleroi (w)
?-?
KV Mechelen (w)
01:30
White Star Bruxelles (w)
?-?
Racing Genk (w)
18:30
KAA Gent Ladies (w)
?-?
Oud Heverlee Leuven (w)
21:00
Zulte Waregem VV (w)
?-?
Club Brugge (w)
Lịch bóng đá Hạng 3 Anh
18:30
Bristol Rovers
?-?
Oxford United
21:00
Accrington Stanley
?-?
Burton Albion
21:00
Cambridge United
?-?
Exeter City
21:00
Ipswich Town
?-?
Milton Keynes Dons
21:00
Lincoln City
?-?
Forest Green Rovers
21:00
Sheffield Wednesday
?-?
Charlton Athletic
21:00
Wycombe Wanderers
?-?
Shrewsbury Town
21:00
Port Vale
?-?
Bolton Wanderers
21:00
Derby County
?-?
Barnsley
21:00
Cheltenham Town
?-?
Portsmouth
21:00
Morecambe
?-?
Fleetwood Town
21:00
Plymouth Argyle
?-?
Peterborough United
Lịch bóng đá Australia Victoria State
12:00
Whittlesea Ranges
?-?
Springvale White Eagles
12:00
Nunawading City
?-?
Doveton
12:00
Melbourne City NPL
?-?
Box Hill United SC
15:00
Geelong Sc
?-?
Melbourne Victory NPL
15:00
Preston Lions
?-?
Ballarat City FC
Lịch bóng đá Nữ Victoria Victoria State
12:00
Whittlesea United
?-?
Caroline Springs George Cross
12:00
Strathmore
?-?
FC Clifton Hill
15:00
Keilor Park SC
?-?
Essendon Royals
15:00
Altona City
?-?
Brimbank
Lịch bóng đá hạng Nhất Trung Quốc
15:00
Nanjing City
?-?
Sichuan Jiuniu
15:00
Guangxi Pingguo Haliao
?-?
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
?-?
Jiangxi Liansheng FC
18:30
Bei Li Gong
?-?
Suzhou Dongwu
Lịch bóng đá Hạng 2 Na uy
18:00
Gjovik Lyn
?-?
Brattvag
20:00
Sotra
?-?
Vard Haugesund
20:00
Ullern FC
?-?
Staal Jorpeland
21:00
Baerum SK
?-?
Ullensaker/Kisa IL
21:00
Odd Grenland 2
?-?
Kvik Halden
21:00
Moss
?-?
Notodden FK
21:00
FK Arendal
?-?
Orn-Horten
22:00
Alta
?-?
Asker
Lịch bóng đá D4 Brazil
02:00
RB do Norte Clube
?-?
CDC Manicore
01:00
Caxias RS
?-?
Real Noroeste
02:00
Sao Bernardo
?-?
Bahia de Feira BA
03:00
Pouso Alegre
?-?
Parana PR
Lịch bóng đá Canadian Premier Soccer League
01:00
FC Vorkuta
?-?
Toronto Falcons
03:00
SC Scarborough Ontario
?-?
Brantford Galaxy SC
Lịch bóng đá Hạng nhất Hungary nữ
16:00
MOL Fehervar FC (W)
?-?
Szekszard UFC (W)
16:00
Viktoria FC Szombathely (w)
?-?
Kelen SC (w)
21:00
Puskas Akademia (W)
?-?
MTK Hungaria FC (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất EL Salvador
03:00
CD Platense Municipal Zacatecoluca
?-?
Once Deportivo Ahuachapan
Lịch bóng đá Central Premier League
09:30
Miramar Rangers
?-?
Petone FC
09:30
Waterside Karori
?-?
Napier City Rovers
10:00
Wellington Phoenix Reserve
?-?
North Wellington AFC
09:00
Havelock North Wanderers
?-?
Wellington United
09:30
Western Suburbs
?-?
Wellington Olympic
Lịch bóng đá Finland
19:00
EPS Espoo
?-?
Jazz Pori
19:00
PK Keski Uusimaa
?-?
PPJ Akatemia
21:00
HJS Akatemia
?-?
GrIFK Kauniainen
21:00
MuSa
?-?
FC Ilves-Kissat
21:00
SalPa
?-?
Honka Akatemia
21:00
Lahden Reipas
?-?
KaPa
21:00
LaPa
?-?
JIPPO
22:00
OTP
?-?
Narpes Kraft
Lịch bóng đá Trẻ Brazil
21:00
Internacional RS U20
?-?
CR Flamengo (RJ) (Youth)
00:00
Sao Paulo (Youth)
?-?
Atletico Paranaense (Youth)
Lịch bóng đá Nữ Estonia
19:00
Suure-Jaani United (w)
?-?
FC Flora Tallinn (w)
19:00
JK Tabasalu (w)
?-?
FC Lootos Polva (w)
19:00
Tammeka Tartu (w)
?-?
Saku Sporting (w)
Lịch bóng đá Brasil Women's Cup
03:30
EC Bahia (w)
?-?
Minas ICESP DF (w)
01:00
Athletico Paranaense (w)
?-?
Botafogo RJ(w)
02:30
Real Ariquemes/RO (w)
?-?
Fortaleza (w)
05:00
Gremio (w)
?-?
Palmeiras SP (w)
05:00
Real Brasilia FC (w)
?-?
SC Corinthians Paulista (w)
05:00
Ferroviaria SP (w)
?-?
Sao Paulo/SP (w)
05:00
Flamengo/RJ (w)
?-?
Internacional(w)
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
21:00
Brno
?-?
Mlada Boleslav
21:00
Teplice
?-?
Bohemians 1905
21:00
Banik Ostrava
?-?
Tescoma Zlin
00:00
Hradec Kralove
?-?
FC Viktoria Plzen
Lịch bóng đá Hạng 2 Chile
02:00
CD Magallanes
?-?
Santiago Wanderers
22:00
Santiago Morning
?-?
Deportes Temuco
05:15
Fernandez Vial
?-?
Universidad de Concepcion
Lịch bóng đá Cúp Hoàng gia Hà Lan
22:00
Staphorst
?-?
Tot Ons Genoegen Berkel
22:00
USV Hercules
?-?
Ter Leede
22:00
JOS Watergraafsmeer
?-?
HSV Hoek
22:00
OJC Rosmalen
?-?
Sportlust'46
22:00
Groene Ster
?-?
Barendrecht
00:00
ADO 20 Heemskerk
?-?
VVOG
Lịch bóng đá Hạng 2 Séc
15:15
Chrudim
?-?
Vysocina jihlava
15:15
Trinec
?-?
Dukla Prague
15:15
Slavia Prague B
?-?
Sparta Praha B
15:15
Vyskov
?-?
FK MAS Taborsko
22:00
FK Graffin Vlasim
?-?
Lisen
Lịch bóng đá Panama
08:00
San Francisco FC
?-?
Herrera FC
04:00
Costa Del Este
?-?
Alianza FC (PAN)
06:15
Costa Del Este
?-?
Sporting San Miguelito
08:30
Tauro FC
?-?
CD Arabe Unido
Lịch bóng đá Ligat Al Toto Cup
00:00
Maccabi Bnei Raina
?-?
Hapoel Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Haifa
?-?
Hapoel Hadera
00:30
Hapoel Jerusalem
?-?
Sectzya Nes Ziona
00:30
Hapoel Tel Aviv
?-?
Beitar Jerusalem
Lịch bóng đá Hạng 1 Belarus
17:00
Dnepr Rohachev
?-?
Volna Pinsk
19:00
Shakhter Soligorsk II
?-?
Naftan Novopolock
20:00
Lokomotiv Gomel
?-?
FK Orsha
21:00
Kommunalnik Slonim
?-?
Smorgon FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
17:00
Fyllingsdalen
?-?
Grei
18:00
Junkeren
?-?
Innstranden
18:00
Rana FK
?-?
Kolstad
18:00
Floro
?-?
Toten
18:00
Honefoss BK
?-?
IL Hodd B
19:00
Bremnes IL
?-?
Djerv 1919
19:00
Follo
?-?
Uraedd FK
19:00
Fredrikstad B
?-?
IL Express
19:00
Forde
?-?
FF Lillehammer
19:00
Molde B
?-?
Elverum
19:00
Mjolner
?-?
Mjondalen IF B
20:00
Mandalskameratene
?-?
Sprint-Jeloy
20:00
Vindbjart
?-?
Fram Larvik
20:00
Bjarg
?-?
Viking B
20:00
Fana
?-?
Stord IL
20:00
Sola
?-?
Akra
20:00
Byasen Toppfot
?-?
Tiller
20:00
Halsen
?-?
Eik-Tonsberg
21:00
Gjelleraasen IL
?-?
Bossekop
21:00
Harstad
?-?
IF Floya
21:00
Melhus
?-?
SK Trygg Lade
21:00
Orkla
?-?
Strindheim IL
21:00
Rosenborg B
?-?
Nardo FK
21:00
Volda
?-?
Spjelkavik
Lịch bóng đá cúp nữ u20 thế giới
00:00
Germany (w) U20
?-?
New Zealand (w) U20
03:00
Brasil (w) U20
?-?
Australia (w) U20
06:00
Mexico (w) U20
?-?
Colombia (w) U20
09:00
Costa Rica (w) U20
?-?
Spain (w) U20
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
00:00
FC Hanau 93
?-?
FC Eddersheim
00:00
ESC Geestemunde
?-?
TuSpo Surheide
00:00
FSV Jagersburg
?-?
SV Auersmacher
00:00
Tus Dassendorf
?-?
SC Concordia Hamburg
00:00
VfR Garching
?-?
FC Ismaning
00:00
TSV 1860 Rosenheim
?-?
TSV Schwaben Augsburg
00:30
SV Morlautern
?-?
FK Pirmasens
00:30
VfB Auerbach
?-?
SC Freital
00:30
SG Sonnenhof Grossaspach
?-?
FSV 08 Bissingen
00:40
Hamm United
?-?
Altona 93
01:00
TSG Neustrelitz
?-?
Hertha Zehlendorf
01:00
Hamburger SV III
?-?
SV Rugenbergen
01:00
Wadegesi Heim
?-?
Ahrweiler BC
18:00
Budissa Bautzen
?-?
SV Blau-Weiss Zorbau
19:00
TuS Koblenz
?-?
Sportfreunde Eisbachtal
19:00
Bischofswerdaer FV
?-?
Ludwigsfelder FC
19:00
VFC Plauen
?-?
SG Union Sandersdorf
19:00
TSV 1860 Munchen (Youth)
?-?
Gundelfingen
19:00
Goppinger SV
?-?
Pforzheim
19:00
SG Dynamo Schwerin
?-?
SV Tasmania Berlin
19:00
RSV Eintracht
?-?
FSV Optik Rathenow
19:00
FC Einheit Wernigerode
?-?
Grimma
19:00
FC Giessen
?-?
Bayern Alzenau
19:00
FC Deisenhofen
?-?
FC Ingolstadt 04 Am
19:00
FC Oberlausitz
?-?
FC An der Fahner Hohe
19:00
Einheit Rudolstadt
?-?
Eilenburg
19:00
Eintracht Stadtallendorf
?-?
FC 1906 Erlensee
19:00
Stuttgarter Kickers
?-?
Nottingen
19:30
Freiburger FC
?-?
Holzhausen
20:00
TS Woltmershausen
?-?
TuS Komet Arsten
20:00
Steinbach
?-?
Eintracht Frankfurt (Youth)
20:00
Blumenthaler SV
?-?
OSC Bremerhaven
20:00
Türkspor Augsburg
?-?
TSV Kottern
20:00
Rot-Weiss Hadamar
?-?
SV Weidenhausen
20:30
FV Offenburg
?-?
FV Ravensburg
20:30
Engers
?-?
TuS Kirchberg 1909
20:30
FV Dudenhofen
?-?
Kaiserslautern (Youth)
20:30
FSV Hollenbach
?-?
Villingen
20:30
KSV Baunatal
?-?
Viktoria Griesheim
20:30
SSV Reutlingen 05
?-?
TSG Backnang
20:30
Hertha Wiesbach
?-?
Arminia Ludwigshafen
21:00
Freie Turnerschaft Braunschweig
?-?
SV Ramlingen Ehlershausen
21:00
SC Spelle-Venhaus
?-?
TSV Pattensen
21:00
SV Kirchanschoring
?-?
SV Erlbach
21:00
Eintracht Celle
?-?
SV Ahlerstedt Ottendorf
22:00
SC Preussen Munster II
?-?
Erndtebruck
22:00
TUS Bovinghausen 04
?-?
Sportfreunde Lotte
22:00
Turk Gucu Friedberg
?-?
TuS Dietkirchen
22:00
SV Unter-Flockenbach
?-?
Waldgirmes
22:00
TSV Nördlingen
?-?
TSV Landsberg
22:00
Arminia Hannover
?-?
MTV Gifhorn
22:00
SV Schalding Heining
?-?
FC Memmingen
Lịch bóng đá Nữ Na Uy
22:00
SK Brann (nữ)
?-?
Stabaek (w)
Lịch bóng đá USA MLS Next Pro League
08:00
North Texas SC
?-?
Real Monarchs
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Ecuador
03:00
LDU Quito (W)
?-?
Club Nanas (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Venezuela
03:00
Trujillanos
?-?
Academia Rey
03:00
Univ Los Andes
?-?
Atletico El Vigia
03:00
Atletico La Cruz
?-?
Libertador FC
03:00
Bolívar SC VEN
?-?
Fundacion AIFI
03:00
Deportivo Petare FC
?-?
Yaracuyanos
03:00
Deportivo Nueva Esparta
?-?
Angostura FC
03:00
Dynamo Puerto FC
?-?
Academia Anzoategui
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
?-?
Heroes de Falcon
03:00
Titanes FC
?-?
Llaneros de Guanare FC
03:00
Urena SC
?-?
Real Frontera
Lịch bóng đá England Southern League Central Division
21:00
Bedford Town
?-?
Barwell
21:00
Coalville
?-?
Alvechurch
21:00
Hitchin Town
?-?
Rushall Olympic
21:00
Ilkeston Town
?-?
Leiston FC
21:00
Mickleover Sports
?-?
Hednesford Town
21:00
Needham Market
?-?
Bromsgrove Sporting FC
21:00
Nuneaton Borough
?-?
Royston Town
21:00
Redditch United
?-?
Kings Langley
21:00
St Ives Town
?-?
Stratford Town
21:00
Basford Utd
?-?
Rushden Diamonds
21:00
Stourbridge
?-?
Tamworth
Lịch bóng đá Hạng nhất Thụy Điển
20:00
Dalkurd FF
?-?
Orgryte
20:00
Jonkopings Sodra IF
?-?
Halmstads
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Central Cordoba De Rosario
?-?
Argentino de Merlo
01:30
Deportivo Espanol
?-?
Puerto Nuevo
01:30
CA Atlas
?-?
Claypole
01:30
Sportivo Italiano
?-?
Berazategui
Lịch bóng đá U19 CH Séc
16:00
Viktoria Plzen U19
?-?
Hradec Kralove U19
16:00
Sigma Olomouc U19
?-?
Banik Ostrava U19
16:00
Sparta Praha U19
?-?
Dynamo Ceske Budejovice U19
16:00
Mlada Boleslav U19
?-?
Vysocina Jihlava U19
17:15
Slovacko U19
?-?
Pardubice U19
18:15
Dukla Praha U19
?-?
MFK Karvina U19
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
04:35
Atletico Rafaela
?-?
Estudiantes de Caseros
00:10
Sacachispas
?-?
Belgrano
01:00
Deportivo Maipu
?-?
Temperley
04:10
Instituto
?-?
Deportivo Riestra
Lịch bóng đá Ngoại hạng Armenia
21:00
FC Pyunik
?-?
Shirak
23:30
Urartu
?-?
FK Van Charentsavan
Lịch bóng đá Siêu Cúp Đảo Sip
00:30
Apollon Limassol FC
?-?
Omonia Nicosia FC
Lịch bóng đá Tasmania
11:00
South Hobart
?-?
Glenorchy Knights FC
11:30
Olympia Warriors
?-?
Devonport City
Lịch bóng đá Cúp FFA Úc
11:00
Sydney United
?-?
Western United FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Áo
00:00
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
?-?
USV Draxler Mooskirc
00:00
SV Ilz
?-?
SC Liezen
00:00
SK Furstenfeld
?-?
SV Wildon
00:30
Parndorf
?-?
SV Oberwart
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch
18:00
Ishoj IF
?-?
FA 2000
19:00
Young Boys FD
?-?
Dalum
19:00
AB Tarnby
?-?
Holstebro BK
19:00
SfB Oure
?-?
Vanlose
Lịch bóng đá Giải Vô địch phía Nam
08:45
South Hobart Reserves
?-?
Hobart United
11:00
Launceston United
?-?
Devonport City Reserves
11:30
Northern wandering
?-?
Somerset
11:30
Clarence Zebras Reserves
?-?
Taroona
13:00
Metro Claremont SC
?-?
South East United FC
13:15
Ulverstone FC
?-?
Burnie United
15:30
Olympia FC Warriors Reserves
?-?
New Town Eagles
Lịch bóng đá England Southern Premier League
21:00
Chesham United
?-?
Hartley Wintney
21:00
Harrow Borough
?-?
Winchester City
21:00
Hayes Yeading United
?-?
Salisbury FC
21:00
Merthyr Town
?-?
Bracknell Town
21:00
North Leigh
?-?
Metropolitan Police
21:00
Poole Town
?-?
Tiverton Town
21:00
Swindon Supermarine
?-?
Hendon
21:00
Truro City
?-?
Dorchester Town
21:00
Weston Super Mare
?-?
Gosport Borough
21:00
Beaconsfield SYCOB
?-?
Plymouth Parkway
21:00
Yate Town
?-?
Hanwell Town
Lịch bóng đá Hạng nhất Thái Lan
17:30
Ayutthaya United
?-?
Kasetsart FC
18:00
Chainat FC
?-?
Krabi FC
18:30
Trat FC
?-?
Rayong FC
19:00
Raj Pracha FC
?-?
Phrae United FC
Lịch bóng đá Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30
Deportivo Paraguayo
?-?
Yupanqui
01:30
Juventud Unida
?-?
Argentino de Rosario
01:30
Mercedes
?-?
Centro Espanol
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Syria
21:00
Al Wathbah
?-?
Teshrin SC
21:00
Al Ittihad (SYR)
?-?
Al-Jaish Damascus
Lịch bóng đá U20 Brazil
01:00
Operario Ferroviario PR Youth
?-?
Patriotas U20
01:00
Concordia U20
?-?
Barra FC U20
01:30
Uniao Inhumas U20
?-?
Academia FC U20
Lịch bóng đá Ngoại hạng Nam New Zealand
07:30
Dunedin City Royals
?-?
Selwyn United
07:30
Mosgiel AFC
?-?
Cashmere Technical
09:00
Christchurch United
?-?
Green Island AFC
09:45
Ferrymead Bays
?-?
Nomads
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Estonia
19:00
Laanemaa Haapsalu
?-?
JK Welco Elekter
19:00
Tallinna FC Ararat TTU
?-?
Tartu Kalev
Lịch bóng đá Welsh
01:45
Airbus UK Broughton
?-?
Aberystwyth Town
20:30
Newtown AFC
?-?
The New Saints
20:30
UWIC Inter Cardiff
?-?
Connahs Quay Nomads FC
20:30
Pontypridd
?-?
Flint Town
20:30
Haverfordwest County
?-?
Caernarfon
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC
14:45
South Melbourne
?-?
Dandenong City SC
16:00
Hume City
?-?
Dandenong Thunder
12:00
Heidelberg United
?-?
Avondale FC
12:00
St Albans Saints
?-?
Oakleigh Cannons
Lịch bóng đá Hạng nhất Nga
18:00
Veles
?-?
FC Ufa
21:00
Volga Ulyanovsk
?-?
KAMAZ Naberezhnye Chelny
22:59
Shinnik Yaroslavl
?-?
Rodina Moskva
Lịch bóng đá Hạng 2 Paulista Brazil
06:00
XV de Jau
?-?
Flamengo (AA)
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 2
15:00
Virginia United
?-?
Surfers Paradise
15:00
Surfers Paradise
?-?
Virginia United
15:00
North Star
?-?
Taringa Rovers
15:00
Samford Ranges
?-?
Brisbane Wolves
15:00
Komala
?-?
Holland Park Hawks FC
15:00
Souths United
?-?
Grange Thistle SC
15:00
Magic United TFA
?-?
Albany Creek
Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
14:00
Azul Claro Numazu
?-?
Fujieda MYFC
16:00
Kamatamare Sanuki
?-?
Miyazaki
16:00
SC Sagamihara
?-?
Fukushima United FC
17:00
Vanraure Hachinohe FC
?-?
Ban Di Tesi Iwaki
Lịch bóng đá Estonia
18:30
Tallinna JK Legion
?-?
Nomme JK Kalju
21:00
FC Flora Tallinn
?-?
Trans Narva
23:15
JK Tallinna Kalev
?-?
Tartu JK Maag Tammeka
Lịch bóng đá Campuchia
15:45
Nagaworld FC
?-?
Boeung Ket Angkor
15:45
Angkor tiger FC
?-?
Visakha FC
18:30
Tiffy Army FC
?-?
Phnom Penh FC
18:30
Svay Rieng FC
?-?
Kirivong Sok Sen Chey
Lịch bóng đá Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian
12:00
Green Gully Cavaliers U21
?-?
Eastern Lions U21
12:00
Melbourne Knights U21
?-?
Altona Magic U21
13:00
Hume City U21
?-?
Dandenong Thunder U21
17:00
South Melbourne U21
?-?
Dandenong City U21
09:30
St. Albans Saints U21
?-?
Oakleigh Cannons U21
10:00
Heidelberg United U21
?-?
Avondale FC U21
Lịch bóng đá Nga nữ
17:00
CSKA Moscow (w)
?-?
Rubin Kazan (w)
17:00
Lokomotiv Moscow (w)
?-?
Krasnodar FK (w)
17:00
Zenit St Petersburg (w)
?-?
Chertanovo Moscow (w)
22:00
FK Rostov (w)
?-?
Yenisey Krasnoyarsk (w)
22:00
FK Ryazan (w)
?-?
Zvezda 2005 (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca Serie A2
00:45
Americano RJ
?-?
Olaria
Lịch bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan
19:00
FK Andijon
?-?
Turon Nukus
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 3
13:00
Kingscliff FC
?-?
Robina City Blue
Lịch bóng đá SPC Brazil
06:00
XV de Piracicaba
?-?
Sao Bento
01:00
Primavera
?-?
Lemense SP
01:00
EC Sao Bernardo/SP
?-?
Sao Caetano
02:00
Noroeste
?-?
Botafogo B SP
02:00
Sertaozinho
?-?
Marilia Ac
Lịch bóng đá Hạng 3 Scotland
21:00
Dumbarton
?-?
Annan Athletic
21:00
Stirling Albion
?-?
Stenhousemuir
21:00
Albion Rovers
?-?
East Fife
21:00
Forfar Athletic
?-?
Elgin City
21:00
Stranraer
?-?
Bonnyrigg Rose
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC Nữ
12:00
South Melbourne (w)
?-?
Heidelberg United (w)
12:30
Bayside United (w)
?-?
Calder United SC (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
05:00
Udelas FC
?-?
Universidad de Panama
06:00
Tauro FC II
?-?
Potros Del Este Reserves
07:00
Mario Mendez FC
?-?
CD Universitario Reserves
Lịch bóng đá Hạng 2 New South Wales Úc
14:00
Central Coast United FC
?-?
Rydalmere Lions FC
16:30
Canterbury Bankstown FC
?-?
Macarthur Rams
Lịch bóng đá Costa Rica
09:00
Herediano
?-?
Sporting San Jose
09:00
Santos De Guapiles
?-?
Alajuelense
Lịch bóng đá Hạng nhất Malaysia
16:00
Kelantan
?-?
PDRM
19:15
Darul Takzim II
?-?
Perak
Lịch bóng đá U21 Anh
01:00
Tottenham U21
?-?
Everton U21
01:00
West Ham U21
?-?
Arsenal U21
01:00
Manchester United U21
?-?
Crystal Palace U21
01:00
Middlesbrough U21
?-?
Derby County U21
01:00
Southampton U21
?-?
West Bromwich U21
Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro
03:00
Aparecidense GO
?-?
Botafogo PB
03:00
Botafogo SP
?-?
Remo Belem (PA)
03:00
Campinense
?-?
Volta Redonda
03:00
Confianca SE
?-?
Uniclinic Atletico Cearense CE
03:00
Sao Jose PoA RS
?-?
Altos/PI
03:00
Ferroviario CE
?-?
Ypiranga(RS)
03:00
Figueirense
?-?
ABC RN
03:00
Manaus (AM)
?-?
Mirassol
03:00
SC Paysandu Para
?-?
Floresta CE
03:00
Vitoria BA
?-?
Brasil de Pelotas
Lịch bóng đá hạng 2 Trung Quốc
14:30
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
?-?
Qinao FC
14:30
Haimen Codion
?-?
Wuhan JiangCheng
Lịch bóng đá Nữ Argentina
01:10
Excursionistas (w)
?-?
UAI Urquiza (w)
Lịch bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
21:00
Slough Town
?-?
Tonbridge Angels
21:00
St Albans City
?-?
Oxford City
21:00
Braintree Town
?-?
Havant Waterlooville
21:00
Welling United
?-?
Worthing
21:00
Chippenham Town
?-?
Chelmsford City
21:00
Weymouth
?-?
Ebbsfleet United
21:00
Concord Rangers
?-?
Taunton Town
21:00
Dartford
?-?
Cheshunt
21:00
Dover Athletic
?-?
Hungerford Town
21:00
Eastbourne Borough
?-?
Bath City
21:00
Farnborough Town
?-?
Dulwich Hamlet
21:00
Hampton Richmond Borough
?-?
Hemel Hempstead Town
Lịch bóng đá Kosovo
22:00
KF Dukagjini
?-?
Prishtina
22:00
Gjilani
?-?
KF Ferizaj
22:00
KF Trepca 89
?-?
KF Drita Gjilan
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
22:00
Sloboda
?-?
Borac Banja Luka
22:00
Leotar
?-?
FK Velez Mostar
22:00
Sloboda
?-?
Borac Banja Luka
22:00
FK Igman Konjic
?-?
Sarajevo
22:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?
NK Siroki Brijeg
22:00
FK Zeljeznicar
?-?
FK Tuzla City
22:30
Posusje
?-?
FK Sloga Doboj
02:00
FK Zeljeznicar
?-?
FK Tuzla City
Lịch bóng đá Hạng 2 Brisbane
12:00
Brindabella Blues FC
?-?
Anu FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
11:00
Broadmeadow Magic
?-?
Maitland
17:00
Cooks Hill United
?-?
Broadmeadow Magic
11:00
Lake Macquarie
?-?
Cooks Hill United
11:00
Hamilton Olympic
?-?
Lambton Jarvis
11:00
Valentine
?-?
Weston Workers FC
Lịch bóng đá U23 Thủ đô úc
09:30
Belconnen United U23
?-?
Gungahlin Utd U23
09:30
Canberra Olympic U23
?-?
West Canberra Wanderers FC U23
09:45
Cooma Tigers U23
?-?
OConnor Knights U23
09:45
Canberra Croatia FC U23
?-?
Monaro Panthers U23
Lịch bóng đá U23 Anh 1.Liga
01:00
Queens Park Rangers U23
?-?
Birmingham City U23
Lịch bóng đá Nữ Thuỵ Điển
00:00
Lidkopings FK (w)
?-?
Bergdalens IK (w)
19:00
Ravasens IK Karlskoga (w)
?-?
IK Uppsala (w)
19:00
Sundsvalls DFF (w)
?-?
Vaxjo (w)
20:00
Alingsas (w)
?-?
Team TG FF (w)
20:00
Ifo Bromolla IF (w)
?-?
Jitex DFF (w)
20:00
Mallbackens IF (w)
?-?
Gamla Upsala SK (w)
Lịch bóng đá Bắc Ireland
01:45
Larne FC
?-?
Glentoran FC
21:00
Ballymena United
?-?
Glenavon Lurgan
21:00
Coleraine
?-?
Cliftonville
21:00
Carrick Rangers
?-?
Newry City
21:00
Crusaders
?-?
Dungannon Swifts
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 2
01:00
Sapucaiense RS
?-?
PRS FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Scotland
21:00
Queen of South
?-?
Airdrie United
21:00
Falkirk
?-?
Peterhead
21:00
Dunfermline Athletic
?-?
Montrose
21:00
Clyde
?-?
Kelty Hearts
21:00
Alloa Athletic
?-?
Edinburgh City
Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay
03:00
Central Espanol
?-?
CA Atenas
03:00
Miramar Misiones FC
?-?
La Luz
05:00
Villa Espanola
?-?
Club Atletico Progreso
22:15
Uruguay Montevideo
?-?
Rampla Juniors FC
00:00
CA Juventud
?-?
La Luz
01:00
Villa Espanola
?-?
CA Atenas
01:30
Central Espanol
?-?
IA Sud America

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang soikeotructiep.com

Soikeotructiep.com là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà Soikeotructiep.com đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

lich thi dau bong da hom nay tren trang xemkeobongcom 1640312284

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang soikeotructiep.com

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với Soikeotructiep.com bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của Soikeotructiep.com phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được Soikeotructiep.com cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Soikeotructiep.com còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh (English Premier League) tại đây.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, soikeotructiep.com luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Xem thêm về Lịch thi đấu La Liga (Tây Ban Nha) tại đây.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập soikeotructiep.com để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Xem thêm về Lịch thi đấu Bundesliga (Đức) tại đây.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên soikeotructiep.com luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ligue 1 (Pháp) tại đây.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác soikeotructiep.com cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu Serie A (Ý) tại đây.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay soikeotructiep.com để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Xem thêm về Lịch thi đấu Champions League (C1) tại đây.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của soikeotructiep.com.

Xem thêm về Lịch thi đấu Europa League (C2) tại đây.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy soikeotructiep.com cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu V-League (Việt Nam) tại đây.

Kết luận

Soikeotructiep.com là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng soikeotructiep.com là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn. 

Huỳnh Mỹ Duyên

Tác giả: Huỳnh Mỹ Duyên

Tham gia ngày: 31/07/2020

Bút tích:

Xemkeobong.com kênh chuyên trang tin tức bóng đá, nhận định kèo, soi kèo bóng, vì vậy Đỗ Hoàng rất vinh hạnh được công tác tại trang báo Xemkeobong.com uy tín này. Tôi Huỳnh Mỹ Duyên một biên tập viên báo đã có kinh nghiệm hơn 4 năm kể từ khi ra trường với bằng cấp tốt nghiệp loại giỏi. Hiện tại, tôi là biên tập viên, tác giả của nhiều bài viết nổi tiếng về thể thao, bóng đá, nhận định bóng đá, phân tích bóng đá, soi kèo nhà cái tại trang web Xemkeobong.com.